-
06/05/2022 01:55:00 PM
-
Đã xem: 1639
Để nắm bắt tình hình quản lý, chỉ đạo thực hiện công tác chuyên môn của phòng Giáo dục và Đào tạo, các điều kiện tổ chức các hoạt động giáo dục, công tác xây dựng kế hoạch giáo dục và thực hiện chương trình giáo dục tại các trường Mầm non, Tiểu học phù hợp với bối cảnh phòng, chống dịch Covid-19, Đoàn kiểm tra của Sở Giáo dục và Đào tạo đã kiểm tra tình hình dạy học đối với Giáo dục Mầm non - Tiểu học tại Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Vĩnh Thạnh trong thời gian 03 ngày (từ ngày 19 đến ngày 21/4/2022).